กิจกรรมการจัด MOI Waste Bank Week - มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ |
![Responsive image](./system_files/316/603999b72d5c8421e866715426003a80.jpg) |
วันที่ 21 มีนาคม 2567 นายวิทมนตร์ กิริวรรณา ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล และกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมได้เปิด กิจกรรมการจัด MOI Waste Bank Week - มหาดไทยปักธงประกาศความสำเร็จ 1 องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1 ธนาคารขยะ เพื่อสร้างการมีส่วนร่วมของประชาชนในการการคัดแยกขยะ เพื่อลดปริมาณขยะ ในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลเขาพระ |
|
โพสเมื่อ : 21 มี.ค. 2567 |
|
|