โครงการจ้างเหมาปรับภูมิทัศน์ (จุดรวมขยะชุมชน) เพื่อการบริหารจัดการขยะมูลฝอย ชุมชน “จังหวัดสะอาด” ด้วย 3R ประจำปีงบประมาณ 2565 |
![Responsive image](./system_files/316/9feb584d13c31228af3171952ca5f9dd.jpg) |
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมได้ดำเนินโครงการจ้างเหมาปรับภูมิทัศน์ (จุดรวมขยะชุมชน) เพื่อการบริหารจัดการขยะมูลฝอยชุมชน “จังหวัดสะอาด” ด้วย 3R องค์การบริหารส่วนตำบล เขาพระ อำเภอเดิมบางนางบวช จังหวัดสุพรรณบุรี ประจำปีงบประมาณ 2565 |
|
โพสเมื่อ : 20 ก.ค. 2565 |
|
|